Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang chủTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
Sozang (30)
nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". Vote_lcap2nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". Voting_bar2nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". Vote_rcap2 
betrangzhu (21)
nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". Vote_lcap2nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". Voting_bar2nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". Vote_rcap2 
Kuro (16)
pate_ken36 (16)
wanbi_forever (12)
bubi_love (6)
Lilo (6)
nhok.chippi_happy (2)
Fc.WanBi_BH (2)
nhox_chuabitlove (2)
Latest topics
» Bật mí dôi chút về bubi_love na`
nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". Emptyby bubi_love Tue Mar 02, 2010 6:18 pm

» nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ".
nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". Emptyby bubi_love Tue Mar 02, 2010 6:10 pm

» Lời cảm ơn
nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". Emptyby Kuro Sat Feb 27, 2010 5:53 pm

» cùng 8 về chuyện yến trang hát lại đôi mắt của bi nè
nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". Emptyby wanbi_forever Sat Feb 27, 2010 2:51 pm

» Thông báo tuyển mod
nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". Emptyby Kuro Fri Feb 26, 2010 7:20 pm

» hình off FC HCM tháng 2.2010
nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". Emptyby Lilo Fri Feb 26, 2010 3:42 pm

» Cơ hội giao lưu cùng ca sĩ Wanbi Tuấn Anh
nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". Emptyby Lilo Fri Feb 26, 2010 3:32 pm

» Tôi là fan ruột của Wanbi Tuấn Anh
nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". Emptyby pate_ken36 Fri Feb 26, 2010 9:57 am

» gui a bi uj cua em
nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". Emptyby Kuro Thu Feb 25, 2010 7:05 pm

» hòa nhịp bạn trẻ
nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". Emptyby wanbi_forever Thu Feb 25, 2010 4:31 pm

nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ".

Go down 
3 posters

bạn nghĩ giống khoảng bao nhiêu %
1. 20%
nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". Vote_lcap2100%nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". Vote_rcap2
 100% [ 1 ]
2. 50%
nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". Vote_lcap20%nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". Vote_rcap2
 0% [ 0 ]
3. 90%
nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". Vote_lcap20%nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". Vote_rcap2
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 1

Tác giảThông điệp
betrangzhu
←♥→
←♥→
betrangzhu

nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". Empty
Bài gửiTiêu đề: nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ".   nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". EmptyFri Feb 26, 2010 3:45 pm

tình hình bài " nổi nhớ đóng băng " của xuân mai mình tình cờ nghe được bên nhà sát bên ... khi nghe mình đã chú ý rất kĩ lắm rồi , sao mà cứ thấy giống bài cho em quá nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". 53914

hay pà kon nghe thử hén ... cho em của bi thì chắc ai cũng pik rùi nên zhu chỉ post bài nổi nhớ đóng băng nhe ^^ .

http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Noi-Nho-Dong-Bang-Xuan-Mai-ft-Kio-Band.IW6WFCAI.html

pà kon nhớ đừng quá kích động nhe , cứ bình tĩnh rùi nói ra suy nghĩ xem có giống khoảng bao nhiu phần trăm ^^
Lilo
←♥→
←♥→
Lilo

Bài gửiTiêu đề: Re: nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ".   nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". EmptyFri Feb 26, 2010 3:53 pm

Kg giống bao nhiêu cho lắm
bubi_love
←♥→
←♥→
bubi_love

Bài gửiTiêu đề: Re: nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ".   nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". EmptyTue Mar 02, 2010 6:10 pm

Bảng phân biệt sự giống nhau của hai bài Cho em và Nỗi nhớ đóng băng
Cho em ...... Nỗi nhớ đóng băng
Tiếng mưa rơi vẫn âm thầm ...... Gió đông qua trước hiên nhà
Có giấc mơ em mong chờ ....... Ngỡ bước chân anh thật gần
Giấc mơ buồn cánh thư buồn
Tuyết ơi xinh dừng mãi rơi...
Nói chung bốn câu của bài Nỗi nhớ đóng băng có giai điệu, cao độ, trường độ giống hệt hai câu của bài Cho em. Có thể nói tác giả của bài Nỗi nhớ đóng băng đã coppy giai diệu của câu đầu bài này cho làm giai diệu cho câu đầu của bài kia. Tuy nhiên chúng ta có thể tha thứ vì mức độ giống nhau của nó chỉ là 40%. S0ng bài hát Ch0 em của Wanbi vẫn không bị bài Nỗi nhớ đóng băng của Xuân Mai và Kio Band chôn vùi. Các bạn có công nhận với mình không. Vì vậy sự giống nhau này sẽ xí xóa. ok nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". 950706
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ".   nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ". Empty

nghi vấn giữa bài " cho em "& " nổi nhớ đóng băng ".
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đôi mắt bài "ruột" của WanBi nà